กิจกรรมวันแห่งความสำเร็จของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และกิจกรรม Open House ของโรงเรียนบ้านทับลาน
วันที่ 22 มีนาคม 2567 ผู้บริหารและคณะครู โรงเรียนร่มเกล้า ปราจีนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรมวันแห่งความสำเร็จของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และกิจกรรม Open House ของโรงเรียนบ้านทับลาน สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปราจีนบุรีเขต 2 ณ โรงเรียนบ้านทับลาน อ.นาดี จ.ปราจีนบุรี
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432783963_788955336593119_3065422682324647651_n.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432777817_788955593259760_5819502576256800678_n-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432769646_788955506593102_7486351654241662654_n-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432739601_788955359926450_7509377274250636124_n-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/423004765_788955576593095_6330840613636488087_n-1024x683.jpg)