วันที่ 14 มีนาคม 2567 ได้ให้บริการสถานที่การประชุมเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) เขตอำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี
วันที่ 14 มีนาคม 2567 ได้ให้บริการสถานที่การประชุมเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) เขตอำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี เพื่อปรึกษาหารือแนวทางการส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา โดยมีนางมณฑา เรืองฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้า ปราจีนบุรี และนายภานุวัฒน์ เกตุคำ ได้เข้าร่วมประชุมด้วย ณ ห้องประชุมเก็จแก้ว โรงเรียนร่มเกล้า ปราจีนบุรี
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1-1-scaled.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/2-1-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3-1-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/4-1-1024x683.jpg)
![](https://rkprachin.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/5-1-1024x515.jpg)